ตั่งรับ IPhone 6sPlus.หรือรุ่นอื่นครับ ไปปั่นแล้วหายครับ

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย

ตั่งรับ IPhone 6sPlus.หรือรุ่นอื่นครับ ไปปั่นแล้วหายครับ

โพสต์ โดย หรีม » 06 ต.ค. 2019, 11:59

ตั่งรับ iPhone 6s Plus สีอะไรก็ได้. หรือiPhone รุ่นอื่นครับ
สะดวกติดต่อ แอด Line : Taurus248
ถีบจนลมออกหูหมดแล้ว ตระโกนบอกอีตายว่าถ้ามั่ง

Re: ตั่งรับ IPhone 6sPlus.หรือรุ่นอื่นครับ ไปปั่นแล้วหายครับ

โพสต์ โดย หรีม » 06 ต.ค. 2019, 12:00

ผิดกด ลบได้เลยครับ.
ถีบจนลมออกหูหมดแล้ว ตระโกนบอกอีตายว่าถ้ามั่ง

Re: ตั่งรับ IPhone 6sPlus.หรือรุ่นอื่นครับ ไปปั่นแล้วหายครับ

โพสต์ โดย nat voraraksa » 08 ต.ค. 2019, 14:10

มี 7 Plus 128 เครื่องไทย อุปกรณ์ครบ ยกกล่อง สภาพดี ขาย 10950 รวมส่งครับ ดูรูปส่งทาง line nudeeppuv ครับ :P
ชนะความไม่ดีของเขา
ด้วยความดีของเรา