???...ขายเฟรม F moserสีทีม รุ่น ax leader สีทีม ตัวแข่ง...???

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น

???...ขายเฟรม F moserสีทีม รุ่น ax leader สีทีม ตัวแข่ง...???

โพสต์ โดย sombart » 16 ก.ย. 2019, 12:10

ขายเฟรม F moserสีทีม รุ่น ax leader สีทีม ตัวแข่ง
ขนาดไซท์ ท่อตั้ง 55 ท่อนอน 52 วัสดุเฟรม โคโมรี่
สิ่งที่จะได้ไป เฟรม+ถ้วยคอ +กะโหลก +หลักอาน+ ปลอกสายสีทอง ผ้าพันแฮนด์สีทอง
ขาย 29000 บาท ไม่รวมส่ง ส่ง EMS เพิ่ม 500 บาท ที่เหลือผมออกเอง (ขอบคุณภาพเดิมจากเจ้าของเก่าครับ เฟรมยังคงเหมือนเดิมทุกอย่าง ไม่ผิดจากรูปครับ)

เป็นรถ ยุคปลาย 80 ต้น 90 ax leader ดังโคดคับ
หลายทีมใช้กันไม่ใช่ทีมเดียวนะ
(สีทีมแข่งจิโร่ จะหายาก )

จิโร่ คือการแข่งชิงเเชมป์ระเทศอิตาลีครับ
ปั่นโดย บักโน่ ครับ ชนะได้แชมป์อิตาลี

คนนี้คือเซอร์แบรดลี่วิกกิ้น
ที่เป็นนักจักรยานระดับโลก
เคยอยู่ทีมสกาย
ทีมชาติอังกฤษ
และเจ้าของสถิติเร็วที่สุดคนล่าสุด
Hour record ครับ

รูปภาพ

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
???...ร้านก๋วยเตี๋ยวเรือตะแคงหม้อ อ.ศรีเชียงใหม่ จ.หนองคาย...???
???...เงินซื้อเตียงนอนได้...แต่เงิน...ซื้อการนอนหลับเป็นสุขไม่ได้...???
???...เงินซื้อเพื่อนร่วมทางเดินได้...แต่เงิน...ซื้อเพื่อนแท้ไม่ได้...???
???...เงินซื้อปากกาดินสอได้...แต่เงิน...ซื้อความเป็นกวีไม่ได้...???
???....เงินซื้อจักรยานราคาแพงได้...แต่เงิน ...ซื้อสุขภาพที่แข็งแรงไม่ได้...???

Re: ???...ขายเฟรม F moserสีทีม รุ่น ax leader สีทีม ตัวแข่ง...???

โพสต์ โดย sombart » 25 ก.ย. 2019, 21:27

:D :D :D
???...ร้านก๋วยเตี๋ยวเรือตะแคงหม้อ อ.ศรีเชียงใหม่ จ.หนองคาย...???
???...เงินซื้อเตียงนอนได้...แต่เงิน...ซื้อการนอนหลับเป็นสุขไม่ได้...???
???...เงินซื้อเพื่อนร่วมทางเดินได้...แต่เงิน...ซื้อเพื่อนแท้ไม่ได้...???
???...เงินซื้อปากกาดินสอได้...แต่เงิน...ซื้อความเป็นกวีไม่ได้...???
???....เงินซื้อจักรยานราคาแพงได้...แต่เงิน ...ซื้อสุขภาพที่แข็งแรงไม่ได้...???