แกนขาจานกระโหลกกลวงมันขยับได้

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
JADE555
WLM
อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")

แกนขาจานกระโหลกกลวงมันขยับได้

โพสต์ โดย JADE555 » 19 ก.ค. 2014, 11:32

เปลี่ยนมาใช้กระโหลกกลวง แต่เหมือนแกนขาจานมันไม่ฟิตกับกระโหลกครับ เฉพาะข้างซ้าย

ใครเป็นบ้าง หรือมันต้องมีแหวนรองอะไรหรือเปล่า (ซื้อมือสองมาครับ)
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!

Re: แกนขาจานกระโหลกกลวงมันขยับได้

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 19 ก.ค. 2014, 12:47

ใช้ขาแสรมคู่กับกระโหลกชิมาโน่แน่เลย
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle