ขาจาน cotter crank

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ขาจาน cotter crank

โพสต์ โดย kapotoke » 18 ส.ค. 2014, 21:37

รบกวนสอบถามครับ อยากได้จานปั่นวินเทจเพราะมันสวยโดนใจ แต่ติดตรงที่มันเป็นจานแบบ cotter crank ที่ต้องใช้คู่กับ cotter bb ทีนี้ผมอยากทราบว่า เจ้า cotter bb นี่มันสามารถใส่ในกระโหลกเฟรมฟิกซ์สมัยปัจจุบันได้หรือไม่ครับ ต้องโมอะไรหรือเปล่า ขอบพระคุณครับ