โหวตร้านที่เกี่ยวกับฟิกเกียร์ที่โดนใจที่สุด

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
JADE555
WLM
อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")

โหวตร้านที่เกี่ยวกับฟิกเกียร์ที่โดนใจที่สุด

โพสต์ โดย JADE555 » 03 ธ.ค. 2013, 11:03

อยากให้โหวตร้านขายฟิกเกียร์ อะไหล่ฟิกเกียร์ ที่โดนใจท่านมากที่สุดครับ

ของผมโหวตก่อน m&m แล้วก็ km8 ที่เหลือยังไม่เคยใช้บริการ
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!

Re: โหวตร้านที่เกี่ยวกับฟิกเกียร์ที่โดนใจที่สุด

โพสต์ โดย บรรศักดิ์ » 03 ธ.ค. 2013, 11:36

m&m อยู่แถวไหนครับ ... ขอบคุณครับ
ขี่จนกว่าจะหมดแรง

ภาพประจำตัวสมาชิก
JADE555
WLM
อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")

Re: โหวตร้านที่เกี่ยวกับฟิกเกียร์ที่โดนใจที่สุด

โพสต์ โดย JADE555 » 03 ธ.ค. 2013, 16:03

บรรศักดิ์ เขียน:m&m อยู่แถวไหนครับ ... ขอบคุณครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=267
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!

โพสต์ โดย พงศ์รวี » 03 ธ.ค. 2013, 21:19

666Bikes อีกเสียงครับบบ
ปั่นเพลินๆตามสไตท์ยังไบท์แรงไม่แรงวัดกันขากลับครับบบบ

โพสต์ โดย aaronskinner » 06 ธ.ค. 2013, 14:08

อ่างศิลา เขียน:ทำไม 6 เยอะจุงเบย :lol: :lol: :lol:

6สี่ตัวอ่าฮับ เค้าเปลีี่ยน จาก 3 ตัวมาเป็น 4 ตัว เจ้าของร้านบอก ตามหลักฮวงจุ๊ย ด้วยอ่าครับ

โพสต์ โดย CoTTon » 19 ธ.ค. 2013, 12:03

Cuca bike ทาวน์อินทาวน์ครับ
การตกแต่งแบบ Custom และเรื่องสี เยี่ยมไปเลยครับ
" Track 'N' Feel "
Fixed Gear Racing Team