รวมรถ "อุดมสุขการจักรยาน" 01

"ร้านอุดมสุขการจักรยาน" รวมอุปกรณ์ทัวริ่ง ท่องเที่ยว....

Moderator: eyesight

รวมรถ "อุดมสุขการจักรยาน" 01

โพสต์ โดย eyesight » 25 เม.ย. 2013, 22:35

วันนี้ขอนำตัวอย่างสีทำใหม่ แต่เก็บโลโก้เดิมมาให้ชมครับ
เป็นรถมินิยุโรป ล้อ 451 จัดอะไหล่ และ จบงานแบบ "อุดมสุขการจักรยาน" ครับ (อะไหล่เกือบทุกชิ้น)

รูปภาพ

รูปภาพ

เก็บโลโก้เก่าไว้
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

สินใจติดต่อ
รูปภาพ
รวมทริปสวนหลวง

ติดต่อข่าวสาร ข้อมูลสินค้า กด Like จะ Love มาก แค่คลิ๊กที่นี่>>>>> อุดมสุขการจักรยาน
instagram : udomsuk_bicycleshop
LINE : udomsuk_bicycleshop

บัญชีที่ใช้การโอนเงิน
ชัชวิน ศิวะโกเศศ
กสิกรไทย สาขา ซีคอนสแคว์
908 2 05386 4

ขอบคุณครับ

Re: รวมรถ "อุดมสุขการจักรยาน"

โพสต์ โดย mitSAKOL » 25 เม.ย. 2013, 22:43

คันนี้ียี่ห้ออะไร ขายเท่าไรครับ
:ถึงจะเป็นยังไง ก็ต้องไปให้ถึงจุดหมาย:

โพสต์ โดย kim_kimbery » 25 เม.ย. 2013, 22:54

สวยมากๆครับ

รูปภาพก็สวยมากๆ
จำหน่าย อุปกรณ์ SRAM ชุดเกียร์ทั้ง เสือหมอบ เสือภูเขา ครับ

----------------------------------

โพสต์ โดย eyesight » 25 เม.ย. 2013, 23:06

mitSAKOL เขียน:คันนี้ียี่ห้ออะไร ขายเท่าไรครับ

รถลูกค้ามาเซอร์วิสทำสี ประกอบครับ

ติดต่อข่าวสาร ข้อมูลสินค้า กด Like จะ Love มาก แค่คลิ๊กที่นี่>>>>> อุดมสุขการจักรยาน
instagram : udomsuk_bicycleshop

ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย eyesight » 25 เม.ย. 2013, 23:14

Bridgestone Radac ทำสี 2k ทำสติ๊กเกอร์ใหม่
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย Cyclist City » 25 เม.ย. 2013, 23:37

สวยบาดใจใช่เลย
หาปากกาแต้มสีจักรยานเชิญทางนี้จ้า viewforum.php?f=655
ใครปั่นไปทำงานเจอกันที่ https://www.facebook.com/cyclist.city

โพสต์ โดย ืnop 101 » 26 เม.ย. 2013, 00:30

พอจะบอกค่าบริการได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย eyesight » 26 เม.ย. 2013, 08:14

ทำสี 2k เก็บโลโก้เก่าแล้วแต่โลโก้เฟรมครับ รวมถอดประกอบถือว่าเซอร์วิสไปในตัว ไม่เกิน 2,500 บาทครับ
ทำสีพาวเดอร์โค้ดสีแป้งแล้วอบ 2,000 ครับ

ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย ruknakub » 26 เม.ย. 2013, 10:22

มินิงามค่อตๆเลย เสาร์-อาทิตย์นี้จะยังอยู่มั้ยครับอยากยลโฉมตัวเป็นๆ :D