ขอถามเรื่องโช๊คหน่อยครับ​ โช๊ค27.5​ขี่ทางเรียบย่างเดียวราคาเบาๆครับ '

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: เสือ Spectrum, tntm, seven@klein, Cycling B®y

ขอถามเรื่องโช๊คหน่อยครับ​ โช๊ค27.5​ขี่ทางเรียบย่างเดียวราคาเบาๆครับ '

โพสต์ โดย rac » 01 พ.ค. 2019, 19:29

ขอถามเรื่องโช๊คหน่อยครับ​ โช๊ค27.5​ขี่ทางเรียบย่างเดียวราคาเบาๆครับ
.
ภาพประจำตัวสมาชิก
rac

Re: ขอถามเรื่องโช๊คหน่อยครับ​ โช๊ค27.5​ขี่ทางเรียบย่างเดียวราคาเบาๆครับ '

โพสต์ โดย harukung » 02 พ.ค. 2019, 08:49

ราคาเบาๆ ไม่เน้นเบา โช้คติดรถมือสองเลยครับพันนิดๆ

Re: ขอถามเรื่องโช๊คหน่อยครับ​ โช๊ค27.5​ขี่ทางเรียบย่างเดียวราคาเบาๆครับ '

โพสต์ โดย หนุ่มหน้ามน » 05 พ.ค. 2019, 12:13

อีก 1 ทางเลืก ซื้อตะเกียบมาใส่แทนโช็คครับ
แม้แต่นาฬิกาตายมันยังเดินตรงเวลาวันละ 2 ครั้ง.