อยากได้สติ๊กเกอร์ แบรนด์รถ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

อยากได้สติ๊กเกอร์ แบรนด์รถ

โพสต์ โดย suchat05 » 26 พ.ค. 2019, 14:35

ขออนุญาต สอบถามครับ
ผมได้รถพับมา เดิมเป็นสติกเกอร์ ติดมากับรถ
มีรอยถลอก ขูดขีดเยอะ เลย จัดการ ลอกออก
คราวนี้ มันดูโล่งๆ เลยอยากได้สติ๊กเกอร์ มาติดที่ตัวเฟรมครับ
จะเป็น ยี่ห้อไหน ก็ได้ครับ แต่ขอให้ ดูสวยงาม กับพื้นที่ ที่ว่างอยู่

หรือ หาซื้อได้ที่ไหนครับ และของยี่ห้อไหน รุ่นไหน ที่เข้ากับตัวรถครับ
แนบไฟล์
ก่อนลอก
หลังลอก

Re: อยากได้สติ๊กเกอร์ แบรนด์รถ

โพสต์ โดย suchat05 » 28 พ.ค. 2019, 18:15

ขอบคุณมากครับ