มาลองฝึกเอารถจักรยานขึ้นเก็บบนหลังคาแบบ ซาเกน กันดีไหม

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

มาลองฝึกเอารถจักรยานขึ้นเก็บบนหลังคาแบบ ซาเกน กันดีไหม

โพสต์ โดย หมึก2300 » 18 ก.ย. 2013, 08:01

Re: มาลองฝึกเอารถจักรยานขึ้นเก็บบนหลังคาแบบ ซาเกน กันดีไหม

โพสต์ โดย rj45 » 18 ก.ย. 2013, 08:09

:o :o :o
ลองกะรถตัวเองคงไม่ไหวล่ะครับ ผบ.ด่าเช็ด :lol: :lol: :lol:
------------------------------------------
There's so many different worlds.
So many different suns.
We have just one world.
But we live in different ones.
------------------------------------------

Re: มาลองฝึกเอารถจักรยานขึ้นเก็บบนหลังคาแบบ ซาเกน กันดีไหม

โพสต์ โดย Number8 » 18 ก.ย. 2013, 08:37

แค่ซื้อจักรยานก็โดนไปยก จะอาจหาญไปซ้อมขี่ขึ้นรถแม่บ้านอีก ใครทำได้อย่าลืมโพสคลิป ผมจะช่วยเผยแพร่ให้
คุณจะเป็นคนไทยคนแรกที่ได้รับการบันทึกไว้ 8-)
มนุษย์ไม่ได้ถูกสร้างมาเพื่อยอมแพ้ มนุษย์อาจถูกทำลายได้ แต่ไม่ยอมแพ้
เออร์เนส แฮมมิ่งเวย์

โพสต์ โดย ozz » 18 ก.ย. 2013, 09:41

เอิ่มมม แค่ยกล้อผมยังทำไท่ได้เลยครับ นี่เล่นไต่ขึ้นไปบนหลังคารถด้วย สุดๆ

โพสต์ โดย Kansai » 18 ก.ย. 2013, 10:08

รถผม กระบะยกสูง สงสัยอดครับ :lol:
ตามหายาง grand prix 4000s หรือ vittoria open corsa cx มือ 2 สภาพดี PM มาเลยครับ

โพสต์ โดย Fluke1800 » 18 ก.ย. 2013, 10:37

ถ้าเป็น vios ของผม คงบุบตั้งแต่ฝากระโปรงเป็นทางล้อถึงหลังคาเลย :P
ฝากกด like กลุ่มเราด้วยนะครับ
ทีมจักรยาน TTC เพชรบุรี.
https://www.facebook.com/TTCbikeclub/

โพสต์ โดย Tdf » 18 ก.ย. 2013, 13:35

ถ้าไม่ใช่จักรยานของตัวเองและไม่ใช่รถยนต์ของตัวเองก็อยากจะลองดูครับ :lol:

ภาพประจำตัวสมาชิก
JADE555
WLM
อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")

โพสต์ โดย JADE555 » 18 ก.ย. 2013, 22:20

ได้ไอเดียครับ :mrgreen:
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!