*****ท่านใดมี Bridgestone Wildwest มาลงรูปในกระทู้นี้ได้เลยครับ*****

ห้องนี้สามารถโชว์รถของท่าน เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง

Re: *****ท่านใดมี Bridgestone Wildwest มาลงรูปในกระทู้นี้ได้เลยครับ*****

โพสต์ โดย nongtum » 02 พ.ย. 2019, 12:02

ไม่เบานัก แต่พุ่ง ลุยมันส์ ใช่ย่อยเลยครับ
แนบไฟล์

Re: *****ท่านใดมี Bridgestone Wildwest มาลงรูปในกระทู้นี้ได้เลยครับ*****

โพสต์ โดย golike » 15 พ.ย. 2019, 13:13

เลิกปั่นมานาน...อยากได้ไว้ขี่เล่น เจอพอดี ขนาดได้ จัดเลย รุ่นถูกแพงไม่รู้ กำลังเดินทางมาเลยเข้ามาแวะด้วยคนนะครับ. :)
แนบไฟล์

โพสต์ โดย jakkrit mai » 20 พ.ย. 2019, 10:53

หายไปนานเลยท่านgolikeกลับมาหาสองล้ออีกครั้งเหมือนคืนสู่รัง รถเหล็กมันมีมนต์ ดลใจให้ถวิลหา..ยินดีที่ได้ตัว professional ZZ มาครอง เมื่อท่านลอง คงต้องติดใจไปนานแสนนานนนนน.......

โพสต์ โดย golike » 21 พ.ย. 2019, 06:28

jakkrit mai เขียน:หายไปนานเลยท่านgolikeกลับมาหาสองล้ออีกครั้งเหมือนคืนสู่รัง รถเหล็กมันมีมนต์ ดลใจให้ถวิลหา..ยินดีที่ได้ตัว professional ZZ มาครอง เมื่อท่านลอง คงต้องติดใจไปนานแสนนานนนนน.......

ครับผม...สวัสดีครับ...หยุดมาเป็นปีเพราะหลายเหตุผล..แต่ด้วยมนต์สะกดของเหล็กใหล...จึงต้องกลับมาอีกครั้ง...วันแรกที่ลิ้มลองกับระนะทางสิบกิโลกว่า..รู้สึกเหนื่อยเพราะว่าไม่ได้ปั่นมานาน...แต่ความรู้สึกที่นุ่มแบะใหลยังคงรู้สึกได้เหมือนเดิม...ดีใจที่ห้องนี้ยังเหมือนเดิมครับ... :)

โพสต์ โดย golike » 21 พ.ย. 2019, 18:27

เคลื่อนไหวหน่อยครับมิตรสหาย... :D
แนบไฟล์

โพสต์ โดย jakkrit mai » 23 พ.ย. 2019, 10:07

มีแต่บริสโตนตัวเก่าแต่มันก็เร้า....น่าดู
รูปภาพ