การโพสด์ข้อความไปในทาง ใส่ร้ายป้ายสีหรือประณามคนอื่น...

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

Re: การโพสด์ข้อความไปในทาง ใส่ร้ายป้ายสีหรือประณามคนอื่น...

โพสต์ โดย san0118 » 27 ต.ค. 2010, 23:49

:mrgreen:
ขอขอบคุณThaimtbครับ
ค้นหาสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ ... คลิ๊กที่นี่เลยจ๊ะ

Re: การโพสด์ข้อความไปในทาง ใส่ร้ายป้ายสีหรือประณามคนอื่น...

โพสต์ โดย น้ำกะทิ » 28 ต.ค. 2010, 11:19

ได้ความรู้ดีกั๊บๆ รับแซบ
ปั่นไปได้ทุกที่ ขอให้มีเสียงนก และ น้ำ

ภาพประจำตัวสมาชิก
I'm クワン虎 *__''
ขอปิด pm เพราะลำคาญ

โพสต์ โดย I'm クワン虎 *__'' » 28 ต.ค. 2010, 15:15

nbt เขียน:การลบข้อความที่มีปัญหา ถ้ากรณีใครโพสข้อความไม่เหมาะสมจำนวนมากๆ จนไม่อาจจะไปตามค้นแยกแยะ ทางผู้ดูแลบอร์ดขอสงวนสิทธิลบข้อความของผู้นั้นที่เคยมีการโพสในเวบทั้งหมด ซึ่งมีผลให้ประวัตการพูดคุยในเวบที่ผ่านๆมาหายไปทั้งหมด รวมถึงจะต้องมาไต่ระดับสมาชิกกันใหม่ด้วยนะครับ

แต่ล๊อกอินของผม kwan it เข้าไม่ได้ :lol: ทั้งๆที่ไม่ได้ทำผิดกฎ ไม่ได้โดนแบน เข้าเช็คประวัติสมาชิกก็ไม่มีชื่อผมอยู่ในข้อมูลด้วย แบบนี้เกิดจากสาเหตุอะไรครับ มีใครเคยเป็นแบบผมบ้างหรือเปล่าครับ :mrgreen:
*-*มิตรภาพ ต้อง รักษา ไว้ มีน้ำใจต้องแบ่งปัน
อดีตเก็บไว้ให้จดจำ จงอย่าทำผิดอย่างอดีตที่ผ่านมา

หมวกแบบนี้มีใบเดียว>>http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=59&t=133583

โพสต์ โดย I'm クワン虎 *__'' » 28 ต.ค. 2010, 15:17

merf เขียน:
sakalot เขียน:
merf เขียน:แล้วถ้าโฟสต์ด่าตัวเองล่ะ... มีความผิดไหมครับ? :mrgreen:

:mrgreen: ..กฎหมายใช้คำว่าผู้อื่นครับ.... :D

ผมยก ตย.นะครับ
สกา ด่า ซากาล๊อต
ซากาล๊อต ด่า โรเซีย
โรเซีย ด่า สกา

แบบนี้จะให้ใครฟ้องใครดีครับ อิๆ

:lol: :lol: :lol: สรุปแล้วไม่ว่าใครด่าใคร ก็เข้าตัวเองหมดครับพี่เมิร์ฟ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
*-*มิตรภาพ ต้อง รักษา ไว้ มีน้ำใจต้องแบ่งปัน
อดีตเก็บไว้ให้จดจำ จงอย่าทำผิดอย่างอดีตที่ผ่านมา

หมวกแบบนี้มีใบเดียว>>http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=59&t=133583

โพสต์ โดย mongkol_gm » 28 ต.ค. 2010, 16:13

:mrgreen: :D :mrgreen: :D

แวะเข้ามาดูครับ รับทราบด้วยคนครับ
ผมก็รักในหลวงครับ

.....ปั่น ปั่น ปั่น ....

โพสต์ โดย love only » 28 ต.ค. 2010, 16:49

มีบอกเตือนแบบนี้ดีครับ รับทราบครับ
รักล้ำค่า หาไม่ใช่ง่าย ทีเอ็งข้าไม่ว่า ทีข้าเอ็งห้ามโวย

โพสต์ โดย san0118 » 28 ต.ค. 2010, 17:41

I'm クワン虎 *__'' เขียน:
nbt เขียน:การลบข้อความที่มีปัญหา ถ้ากรณีใครโพสข้อความไม่เหมาะสมจำนวนมากๆ จนไม่อาจจะไปตามค้นแยกแยะ ทางผู้ดูแลบอร์ดขอสงวนสิทธิลบข้อความของผู้นั้นที่เคยมีการโพสในเวบทั้งหมด ซึ่งมีผลให้ประวัตการพูดคุยในเวบที่ผ่านๆมาหายไปทั้งหมด รวมถึงจะต้องมาไต่ระดับสมาชิกกันใหม่ด้วยนะครับ

แต่ล๊อกอินของผม kwan it เข้าไม่ได้ :lol: ทั้งๆที่ไม่ได้ทำผิดกฎ ไม่ได้โดนแบน เข้าเช็คประวัติสมาชิกก็ไม่มีชื่อผมอยู่ในข้อมูลด้วย แบบนี้เกิดจากสาเหตุอะไรครับ มีใครเคยเป็นแบบผมบ้างหรือเปล่าครับ :mrgreen:

สวัสดีคุณขวัญ ไม่ค่อยได้เข้ามาช่วงก่อน เลยไม่รู้ว่าเกิดไรขึ้น แต่ไปดูโปรไฟล์ของคุณขวัญยังอยู่ แต่ใช้งานไม่ได้ สงสัยอยู่ใน The X file แหง๋ๆ แฟ้มลับคดีพิศวง....... :lol: :lol: :lol: ล้อเล่นน่ะ งัยก็ขอให้ใช้งานได้เหมือนเก่าละกัน :mrgreen:
ขอขอบคุณThaimtbครับ
ค้นหาสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ ... คลิ๊กที่นี่เลยจ๊ะ

โพสต์ โดย I'm クワン虎 *__'' » 28 ต.ค. 2010, 17:51

san0118 เขียน:
I'm クワン虎 *__'' เขียน:

สวัสดีคุณขวัญ ไม่ค่อยได้เข้ามาช่วงก่อน เลยไม่รู้ว่าเกิดไรขึ้น แต่ไปดูโปรไฟล์ของคุณขวัญยังอยู่ แต่ใช้งานไม่ได้ สงสัยอยู่ใน The X file แหง๋ๆ แฟ้มลับคดีพิศวง....... :lol: :lol: :lol: ล้อเล่นน่ะ งัยก็ขอให้ใช้งานได้เหมือนเก่าละกัน :mrgreen:

:mrgreen: ไม่เป็นไรครับ ใช้ชื่อนี้แทนแล้วครับ แต่ไม่อยากให้เป็นอีก :mrgreen:

โพสต์ โดย veenono » 28 ต.ค. 2010, 19:02

เฮียเมิร์ฟทำไมไปเอารูปอนาคตมาลงครับ
พูดคุยทักทาย-แนะนำทาง facebookและอีกหลายๆกิจกรรมจาก veenono คลิ๊กเลย
ทริป" รักนี้ให้เธอ Tour of Myanmar Meakhong Challenge2013"
จงทำกรรมดี ละเว้นกรรมชั่ว เป็นผู้ให้จะได้ ลดความเห็นแก่ตัว
จักรยานก็เหมือนเม็ดข้าวเม็ดถั่วเม็ดงา ใครปลูกใครหว่านก็ดีมีประโยชน์ต่อสัตว์โลกทั้งนั้นทำไปเถอะ

โพสต์ โดย I'm クワン虎 *__'' » 28 ต.ค. 2010, 21:08

merf เขียน:I'm クワン虎 *__''
ที่แท้ก้ท่าน ขวัญ เองหรอกรึ! :mrgreen:

:lol: :lol: :lol: ครับพี่เมิร์ฟ ผมเอง ชื่อเก่าล๊อคอินเข้าไม่ได้ครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย ครูชิต » 29 ต.ค. 2010, 08:30

veenono เขียน:เฮียเมิร์ฟทำไมไปเอารูปอนาคตมาลงครับ

ผมก็ว่างั้นแหละ หรือเรา 2 คนตาฝ้าฟางแล้ว :lol: :lol: :lol:
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.

โพสต์ โดย sakalot » 29 ต.ค. 2010, 08:50

ครูชิต เขียน:
veenono เขียน:เฮียเมิร์ฟทำไมไปเอารูปอนาคตมาลงครับ

ผมก็ว่างั้นแหละ หรือเรา 2 คนตาฝ้าฟางแล้ว :lol: :lol: :lol:

:mrgreen: ..ผมว่าคนในอดีตมากกว่าครับ :D
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡
➸....สู้ต่อไป ทาเคชิ....

Saturn Sky
WLM
☎ หมดเวลา 555+☎

โพสต์ โดย Saturn Sky » 29 ต.ค. 2010, 08:53

"ฝ้า" อย่างเดียวไม่ได้เหรอคะคุณครู อย่า "ฟาง" เลยนะคะ :lol: :mrgreen:
เปล่า"หยิ่ง"!!! แค่ นิ่ง ดูเชิง

โพสต์ โดย merf » 29 ต.ค. 2010, 10:13

sakalot เขียน:

:mrgreen: ..ผมว่าคนในอดีตมากกว่าครับ :D

ถึงว่าซิ
เช้านี้ซดกาแฟไม่ลื่นคอ
มีคนกล่าวขานกันนี่เอง :mrgreen: