ขอเปิดกระทู้เรื่อง ของกิน ร้านอาหาร เพิ่มแหล่งท่องเที่ยวด้วย นะครับ เพราะผมชอบ

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

Re: ขอเปิดกระทู้เรื่อง ของกิน ร้านอาหาร เพิ่มแหล่งท่องเที่ยวด้วย นะครับ เพราะผมชอบ

โพสต์ โดย ~Ai~ » 09 ก.พ. 2014, 22:48

จ๊ะเอ๋แฟนคลับทุกท่าน
วันนี้มีของดีย่านลาดพร้าวมานำเสนอ

:mrgreen: :mrgreen:

ฮองเฮาขอเสนอ บะหมี่ ฮ่องเต้

รูปภาพ

ร้านตาไก่ ซอยลาดพร้าว 80 อร่อยมาก อร่อยเว่อร์

บะหมี่ฮ่องเต้ ว่าเด็ดแล้ว เจ้าของร้านกระซิปว่ามีเด็ดกว่าอีก เห็นแล้วจะตกใจ....

รูปภาพ

หูฉลามมมมมมมมมม ม่าจ้าววววววว
รูปภาพ

บอกตรงๆชามนี้ 80 บาททททททท
รูปภาพ
The Ai Real Estate Agent
C.G.MOTOR FB:หนมตาล

Re: ขอเปิดกระทู้เรื่อง ของกิน ร้านอาหาร เพิ่มแหล่งท่องเที่ยวด้วย นะครับ เพราะผมชอบ

โพสต์ โดย คนส่งข่าว » 10 ก.พ. 2014, 18:24

รูปภาพ
เดือนนี้ช๊อด :( นั้นเอาอาหารพื้นๆแล้วกัน :lol: :lol: :lol:
นกต้องมีขน คนต้องมีเพื่อน
ทำวันละนิด ดีกว่าคิดว่าจะทำ

โพสต์ โดย ~Ai~ » 12 ก.พ. 2014, 21:41

คนส่งข่าว เขียน:รูปภาพ
รูปภาพ
https://www.facebook.com/yookhlung?fref=ts
ใครไปเยือนขลุง(จันทบุรี) อย่าลืมไปอุดหนุนร้านเพื่อนด้วยนะครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

วาเลนไทน์จะไปจิบกาแฟที่ขลุงนะคะ :mrgreen:

โพสต์ โดย sompong39 » 23 ก.พ. 2014, 09:49

~Ai~ เขียน:
รูปภาพ
https://www.facebook.com/yookhlung?fref=ts
ใครไปเยือนขลุง(จันทบุรี) อย่าลืมไปอุดหนุนร้านเพื่อนด้วยนะครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

วาเลนไทน์จะไปจิบกาแฟที่ขลุงนะคะ :mrgreen:

ไปมาเอารูปมาฝากบางนะ..
___H__
_/\ \
/\__\\__ __\
| | "" | |''''||`
~~~""""`"""""`~~* ความรัก..คือ อะไร .....

โพสต์ โดย ~Ai~ » 23 ก.พ. 2014, 10:00

sompong39 เขียน:ไปมาเอารูปมาฝากบางนะ..

ไปได้แค่ครึ่งทางเองค่ะ ฝนตก ก็เลยต้องรีบกลับไปหาที่พัก (ไม่ได้จองไว้) เซงเลย

รูปภาพ

ไปกินกุ้งกระเทียม ให้น้อยมากอ่ะ ให้กุ้งแค่สองตัวเอง :lol:

รูปภาพ

โพสต์ โดย เอ้ บ้านโป่ง » 23 ก.พ. 2014, 22:41

รูปภาพ

วันนี้ตอนบ่ายสอง
8-) 8-)

~Ai~ กินกุ้งร้านไหนล่ะ คงจะละแวกเดียวกันนะ
:roll: :roll:

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
พบกับร้าน "เป็ดย่าง เอ้ บ้านโป่ง" เป็ดย่างอบน้ำผึ้ง นุ่มพิเศษไม่เหมือนใคร

https://www.facebook.com/warayouth.chailert

โพสต์ โดย คนส่งข่าว » 24 ก.พ. 2014, 14:00

เส้นทางปั่นในเมืองจันท์สวยๆทั้งนั้น ปั่นได้ทุกวันไม่มีเบื่อ(ถ้ามีแรง)5555
รูปภาพ
ไปคุ้งวิมาน เจอนักปั่นรูปหล่อไหมเอ่ย :mrgreen: (เพื่อน ผม :D )
นกต้องมีขน คนต้องมีเพื่อน
ทำวันละนิด ดีกว่าคิดว่าจะทำ

โพสต์ โดย ~Ai~ » 24 ก.พ. 2014, 21:30

คนส่งข่าว เขียน:ไปคุ้งวิมาน เจอนักปั่นรูปหล่อไหมเอ่ย :mrgreen: (เพื่อน ผม :D )

อยากเจออยู่ค่ะ แต่ไม่มีโอกาสสักที เสียดายอดกินเค้กเลย :mrgreen:

โพสต์ โดย ~Ai~ » 24 ก.พ. 2014, 21:32

เอ้ บ้านโป่ง เขียน:รูปภาพ

วันนี้ตอนบ่ายสอง
8-) 8-)

~Ai~ กินกุ้งร้านไหนล่ะ คงจะละแวกเดียวกันนะ
:roll: :roll:

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

พี่เอ้....เปิดร้านวันอาทิตย์บ้างไหมคะ อยากกินเป็ดดดดดดดดดดด :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย เอ้ บ้านโป่ง » 25 ก.พ. 2014, 07:29

~Ai~ เขียน:พี่เอ้....เปิดร้านวันอาทิตย์บ้างไหมคะ อยากกินเป็ดดดดดดดดดดด :mrgreen: :mrgreen:

ตอนนี้ได้ทำเลใหม่ ห้องใหญ่ๆ อยู่ไม่ไกลจากที่เดิม กำลังทำความสะอาดอยู่
แล้วก็ยกครัวจัดร้านอีกพักนึง เปิดประมาณต้นเดือนพฤษภาคมจร้า

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
พบกับร้าน "เป็ดย่าง เอ้ บ้านโป่ง" เป็ดย่างอบน้ำผึ้ง นุ่มพิเศษไม่เหมือนใคร

https://www.facebook.com/warayouth.chailert

โพสต์ โดย ~Ai~ » 03 มี.ค. 2014, 18:44

เอ้ บ้านโป่ง เขียน:
~Ai~ เขียน:พี่เอ้....เปิดร้านวันอาทิตย์บ้างไหมคะ อยากกินเป็ดดดดดดดดดดด :mrgreen: :mrgreen:

ตอนนี้ได้ทำเลใหม่ ห้องใหญ่ๆ อยู่ไม่ไกลจากที่เดิม กำลังทำความสะอาดอยู่
แล้วก็ยกครัวจัดร้านอีกพักนึง เปิดประมาณต้นเดือนพฤษภาคมจร้า

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

เปิดแล้วแจ้งมาเลยค่ะ จะไปกินเป็ดดดดดดดดดด :D :D

โพสต์ โดย ~Ai~ » 05 มี.ค. 2014, 08:26

นี่มันนักร้องเดอะสตาร์ชัดๆ

รูปภาพ