พบปัญหา garmin 810 เสียบเข้าคอม แล้วข้อมูลในเครื่องหายครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

Moderator: เสือ Spectrum, tntm, seven@klein, Cycling B®y

พบปัญหา garmin 810 เสียบเข้าคอม แล้วข้อมูลในเครื่องหายครับ

โพสต์ โดย Pe Trakarnsiri » 13 มี.ค. 2018, 16:46

เหมือนเป็นการ Reset เครื่องเลยครับ ข้อมูลการปั่น แผนที่ Navi หาย แต่เปิดในคอม ข้อมูลการปั่นก็ยังมีอยู่ครับ