ใครเคยอัพเดท power2max ngEco บ้างครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

Moderator: เสือ Spectrum, tntm, seven@klein, Cycling B®y

ใครเคยอัพเดท power2max ngEco บ้างครับ

โพสต์ โดย Sutas Neimoon » 13 ส.ค. 2018, 19:46

ขอข้อมูลด้วยครับ ผมซื้อลงทะเบียน แล้วก็อัพไม่ได้ ใครใช้รุ่นนี้บ้างครับถามตัวแทนไปก็เงียบ เลยไม่รู้จะทำอย่างไงดี

Re: ใครเคยอัพเดท power2max ngEco บ้างครับ

โพสต์ โดย Sutas Neimoon » 15 ส.ค. 2018, 19:26

ไม่มีใครใช้piwer mater รุ่นนี้เลย

Re: ใครเคยอัพเดท power2max ngEco บ้างครับ

โพสต์ โดย Sutas Neimoon » 27 ส.ค. 2018, 20:06

อัพได้แล้วนะครับ ขอบคุณครับ