การโพสด์ข้อความไปในทาง ใส่ร้ายป้ายสีหรือประณามคนอื่น...

ห้องนี้เทียบได้กับ "ห้องนั่งเล่น" ในกระดานเดิมนะครับ

Re: การโพสด์ข้อความไปในทาง ใส่ร้ายป้ายสีหรือประณามคนอื่น...

โพสต์ โดย sakalot » 29 ต.ค. 2010, 10:16

merf""sakalot เขียน:
ครูชิต เขียน:
veenono เขียน:เฮียเมิร์ฟทำไมไปเอารูปอนาคตมาลงครับ

ผมก็ว่างั้นแหละ หรือเรา 2 คนตาฝ้าฟางแล้ว :lol: :lol: :lol:

:mrgreen: ..ผมว่าคนในอดีตมากกว่าครับ :D

ถึงว่าซิ
เช้านี้ซดกาแฟไม่ลื่นคอ
มีคนกล่าวขานกันนี่เอง :mrgreen:[/quote]
:lol: :lol: ..รูปใหม่ดีกว่าเดิมหน่อยครับ.....
❤..ต้องใช้หินสองก้อนถึงจะเกิดไฟได้.....ไม่อาจขาดไป แม้เพียงก้อนใดก้อนหนึ่ง....
*..จะเดินเคียงข้างกัน ตลอดไป..*♡♡
➸....สู้ต่อไป ทาเคชิ....

Re: การโพสด์ข้อความไปในทาง ใส่ร้ายป้ายสีหรือประณามคนอื่น...

โพสต์ โดย ~Ai~ » 29 ต.ค. 2010, 19:53

นู๋ถูกใส่ร้าย เฮ้อออออ การอ่านมันดีอย่างนี้นี่เอง :( :( :(
The Ai Real Estate Agent
C.G.MOTOR FB:หนมตาล

nansee
วัดรอบเอวซิฮะ

โพสต์ โดย nansee » 30 ต.ค. 2010, 06:53

รับทราบฮะ
คิดไปในสิ่งที่ชอบคิด ทำไปในสิ่งที่ชอบทำ

โพสต์ โดย *mirage* » 30 ต.ค. 2010, 07:30

ดีกั๊บ เป็นความรู้
ภาพลวงตา เป็นภาพที่หลอกตาให้มองเห็น และรับรู้ความผิดพลาด

โพสต์ โดย koboku » 30 ต.ค. 2010, 10:17

ayanae เขียน:
koboku เขียน:มีงี้ด้วยเหรอ

ต้องระวังสะแล้ว :!:

อี ตู๊ด ๆ ๆ ... :lol: :lol: :lol:

ชั้ลล้อแก แกห้าม ฟ้องชัลนะเฟ้ย ฉงฉานฉันเถอะ บ้านฉันจน ไม่มีเงินไปจ้างทนายไปสู้กับแกหรอก :cry:

ชั้ลขอโทษ ชั้ลผิดไปแล้ว อย่า ๆ อย่านะ :cry:

คนบ้าก็เงี้ยแหละ :roll:

โพสต์ โดย เสือเด็กมั้ง » 30 ต.ค. 2010, 23:12

ayanae เขียน:
koboku เขียน:คนบ้าก็เงี้ยแหละ :roll:

นี่แกว่าชั้นเรอะ :twisted: :twisted: :twisted:

:lol:
หมอบแล้วร่างกายจะแข็งแรงไม่มีโรคภัยเบียดเบียน
cartoon : http://thaimanga.thai-forum.net/
http://www.cartooniverse.co.uk/
http://www.trekkingthai.com/

โพสต์ โดย nbt » 31 ต.ค. 2010, 23:27

I'm クワン虎 *__'' เขียน:แต่ล๊อกอินของผม kwan it เข้าไม่ได้ :lol: ทั้งๆที่ไม่ได้ทำผิดกฎ ไม่ได้โดนแบน เข้าเช็คประวัติสมาชิกก็ไม่มีชื่อผมอยู่ในข้อมูลด้วย แบบนี้เกิดจากสาเหตุอะไรครับ มีใครเคยเป็นแบบผมบ้างหรือเปล่าครับ :mrgreen:

เช็ึคดูแล้วเมื่อวันที่ 20 ตค ผู้ใช้ “kwan it” มีการเปลี่ยน e-mail อาจจะไม่ได้ทำการยืนยันอีเมลนั้นหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย caramel » 01 พ.ย. 2010, 10:31

nbt เขียน:
I'm クワン虎 *__'' เขียน:แต่ล๊อกอินของผม kwan it เข้าไม่ได้ :lol: ทั้งๆที่ไม่ได้ทำผิดกฎ ไม่ได้โดนแบน เข้าเช็คประวัติสมาชิกก็ไม่มีชื่อผมอยู่ในข้อมูลด้วย แบบนี้เกิดจากสาเหตุอะไรครับ มีใครเคยเป็นแบบผมบ้างหรือเปล่าครับ :mrgreen:

เช็ึคดูแล้วเมื่อวันที่ 20 ตค ผู้ใช้ “kwan it” มีการเปลี่ยน e-mail อาจจะไม่ได้ทำการยืนยันอีเมลนั้นหรือเปล่าครับ

ค่ะ พีเอ็มไปถึงท่านแล้ว โดยล็อคอินของ caramel

ยังไม่ได้รับการตอบกลับหรือความเห็นข้อชี้แนะใดๆ

เขาใจค่ะที่อาจจะไม่ไว้ใจ เพราะไม่ใช้เจ้าตัว

ถ้าอย่างนั้น เมื่อมีการตรวจเช็คแล้ว จึงเรียนให้ทราบตรงนี้

ที่ต้องพีเอ็มแทน เนื่องจาก kwan it มีปัญหาส่วนตัว

ทุกอย่างถูกแฮ็คหมด เจ้าตัวเข้าเล่นอินเตอร์เนตไม่ได้

สุดท้าย รอพีเอ็มตอบกลับ เห็นว่าหมดทาง

จึงจำเป็นต้องใช้ไอดีอื่น

น่าเสียดายข้อมูลส่วนตัวค่ะ
☯☯☯☯☯☯☯☯
********เกิดเป็นหญิงต้องเสียสละให้ผู้ชาย(ผู้ชายหน้าด้าน)*************************************************************************
อักษรสะดุดตา เนื้อหาสะดุุด..
คารมกวนตา วาจากวน..
ลีลายวนตา มารยาทยวน..

♡♡✿✿✿✿✿✿✿♡♡
ปิดตา ปิดหู เปิดใจ นะคะ ^^
♡♡♡♡♡♡ทำไมคุณไม่รักษาสัญญา หน้าไม่อายนะคะ

ภาพประจำตัวสมาชิก
I'm クワン虎 *__''
ขอปิด pm เพราะลำคาญ

โพสต์ โดย I'm クワン虎 *__'' » 02 พ.ย. 2010, 17:06

nbt เขียน:
I'm クワン虎 *__'' เขียน: :mrgreen:
แต่ล๊อกอินของผม kwan it เข้าไม่ได้ :lol: ทั้งๆที่ไม่ได้ทำผิดกฎ ไม่ได้โดนแบน เข้าเช็คประวัติสมาชิกก็ไม่มีชื่อผมอยู่ในข้อมูลด้วย แบบนี้เกิดจากสาเหตุอะไรครับ มีใครเคยเป็นแบบผมบ้างหรือเปล่าครับ :mrgreen:

ไม่เป็นไรครับ ผมสมัครใหม่มาแล้วครับ ปัญหาน่าจะเกิดจากอีเมล์ ของผมเองครับ ตอนนี้ก็เลย เปลี่ยนใหม่ทั้งหมดเลยครับ ขอบคุณครับ
*-*มิตรภาพ ต้อง รักษา ไว้ มีน้ำใจต้องแบ่งปัน
อดีตเก็บไว้ให้จดจำ จงอย่าทำผิดอย่างอดีตที่ผ่านมา

หมวกแบบนี้มีใบเดียว>>http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=59&t=133583

ภาพประจำตัวสมาชิก
I'm クワン虎 *__''
ขอปิด pm เพราะลำคาญ

โพสต์ โดย I'm クワン虎 *__'' » 02 พ.ย. 2010, 17:11

caramel เขียน:
nbt เขียน:

ค่ะ พีเอ็มไปถึงท่านแล้ว โดยล็อคอินของ caramel

ยังไม่ได้รับการตอบกลับหรือความเห็นข้อชี้แนะใดๆ

เขาใจค่ะที่อาจจะไม่ไว้ใจ เพราะไม่ใช้เจ้าตัว

ถ้าอย่างนั้น เมื่อมีการตรวจเช็คแล้ว จึงเรียนให้ทราบตรงนี้

ที่ต้องพีเอ็มแทน เนื่องจาก kwan it มีปัญหาส่วนตัว

ทุกอย่างถูกแฮ็คหมด เจ้าตัวเข้าเล่นอินเตอร์เนตไม่ได้

สุดท้าย รอพีเอ็มตอบกลับ เห็นว่าหมดทาง

จึงจำเป็นต้องใช้ไอดีอื่น

น่าเสียดายข้อมูลส่วนตัวค่ะ

ขอบคุณครับ คุณคาร่า แต่ไม่เป็นไร เริ่มใหม่ก็สนุกดี :mrgreen:
*-*มิตรภาพ ต้อง รักษา ไว้ มีน้ำใจต้องแบ่งปัน
อดีตเก็บไว้ให้จดจำ จงอย่าทำผิดอย่างอดีตที่ผ่านมา

หมวกแบบนี้มีใบเดียว>>http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=59&t=133583

โพสต์ โดย ครูชิต » 03 พ.ย. 2010, 10:29

ชื่อ kwan it กลับมาแล้วครับ มีจำนวนการโพสต์เท่าเดิม ไม่ขาดหาย 8-)
การขี่จักรยานเสือภูเขาเป็นการหลุดพ้น หลีกหนีจากการ จำเจ วุ่นวาย
Riding mountain bikes is disengagement. Routinely escape from the tempest.

โพสต์ โดย jandee240 » 03 พ.ย. 2010, 11:53

ครูชิต เขียน:ชื่อ kwan it กลับมาแล้วครับ มีจำนวนการโพสต์เท่าเดิม ไม่ขาดหาย 8-)

ครูชิต เช็คดูดีๆน่ะครับ ว่าอยู่ครบทุกคนรึป่าว :lol: :lol: :lol:
ยินดีต้อนรับทุกท่าน เข้าสู่บ้าน โกปิง........JANDEE240

สุข ทุกข์ อยู่ ที่ ใจ ฉัน แบ่ง ปัน ให้ กัน และ กัน

โพสต์ โดย caramel » 03 พ.ย. 2010, 13:08

ครูชิต เขียน:ชื่อ kwan it กลับมาแล้วครับ มีจำนวนการโพสต์เท่าเดิม ไม่ขาดหาย 8-)

ห๊า จริงป่าวค๊า คุณครู แต่ ยังไม่เห็นล็อคอินได้เลยค่ะ :lol: :lol:

ใจดีแล้วเนอะ อย่าบอกเค้าเลย สงสัยจะลังเลอีก :mrgreen:
☯☯☯☯☯☯☯☯
********เกิดเป็นหญิงต้องเสียสละให้ผู้ชาย(ผู้ชายหน้าด้าน)*************************************************************************
อักษรสะดุดตา เนื้อหาสะดุุด..
คารมกวนตา วาจากวน..
ลีลายวนตา มารยาทยวน..

♡♡✿✿✿✿✿✿✿♡♡
ปิดตา ปิดหู เปิดใจ นะคะ ^^
♡♡♡♡♡♡ทำไมคุณไม่รักษาสัญญา หน้าไม่อายนะคะ